Onlinemoneythai.com

Please login or register.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

เปิดแล้ว บอร์ด "Onlinemoneythai" ยินดีต้อนรับ เพื่อนๆ ที่เข้ามาใหม่ สมัครสมาชิกก่อนนะครับ

การลงทุนมีความเสี่ยง บอร์ดเป็นสื่อกลางในการให้ข้อมูลข่าวสารเท่านั้น ไม่สามารถรับผิดชอบต่อผลของการเทรดของสมาชิกได้ โปรดพิจารณาให้รอบคอบก่อนตัดสินใจ

Admin ขอสงวนสิทธิ์ในการ ลบ/แก้ไข กระทู้ ข้อความ หรือลบสมาชิก ที่ไม่เหมาะสม หรือ Admin เห็นสมควร โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้าครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: EA Profit v5 ( EURUSD ) + เวอร์ชั่น Modify  (อ่าน 47730 ครั้ง)

iForextrader

• ผู้ดูแลเวบบอร์ด
  • นักลงทุนระดับมหาเทพ
  • พลังน้ำใจ 11066
  • ต้องสู้ถึงจะชนะ
Re: EA Profit v5 ( EURUSD ) + เวอร์ชั่น Modify
« Reply #75 เมื่อ: กันยายน 29, 2013, 05:50:17 PM »
รบกวนสอบถามครับ
บัญชีของ Exness แบบ mini
ต้องตั้งอะไรยังไงคับ และ ควรมีเงินในพอร์ทเท่าไหร่คับ

Exness mini ทุนขั้นต่ำ 300 $ ปรับค่าตามที่ให้ไปครับ

Exness แบบ mini ต้อง set ค่าตามนี้ใช่มั้ยคับ

โบรกเกอร์ 5 จุดปรับค่าตามนี้

TP =1500; หรือ 2000 หรือ 3000 ก็ได้

SL =50;

Lots=0.01;(ปรับได้ตามความพอใจ)

MaxOrder =1;

ถูกหรือผิดคับ
lot ปรับให้เหมาะกับยอดเงินหรือเริ่มจาก 0.01 ก็จะปลอดภัยดีครับ ::)

รับเงินฟรี

ponfrozeza41

• นักลงทุนระดับต้น
  • *
  • พลังน้ำใจ 0
Re: EA Profit v5 ( EURUSD ) + เวอร์ชั่น Modify
« Reply #76 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2013, 07:00:15 PM »
ขอบคุณครับผม 

arnon.non

• *
« Reply #77 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 06:13:09 PM »
มันขึ้นว่า Uninit reason 5 คืออะไรหรอครับ
เป็นสาเหตที่ทำให้ไม่เปิดออเดอร์หรือเปล่าครับ

apicha_forex_school

• *
Re: EA Profit v5 ( EURUSD )
« Reply #78 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 04:11:00 PM »
ขอบคุณมากครับ แต่ใช้ยังไงครับ ผมเพิ่งหัดเล่นได้ไม่นาน ลองเซ็ตแล้วติ๊กเครื่องหมายถูกทั้ง4ช่อง เปิดแล้วหน้ายิ้มแล้ว แต่ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ รบกวนด้วยครับผม :P :P :P

มันต้องรอให้เข้าเงื่อนไขก่อนนะครับอีเอถึงจะเปิดออร์เดอร์ให้  ::) มันไม่ได้เปิดทุกครั้งที่เรารัน ใจเย็น ๆครับ

ถ้าเรารันเครื่องของเราก็ต้องเปิดเครื่องไว้ทั้งวันทั้งคือเพราะเราไม่รู้ว่ามันจะเข้าเงื่อนไขการเปิดออร์เมื่อไหร่
ระบบอีเอจึงเหมาะกับการรันที่ vps server จึงจะสามารถรันได้24ชั่วโมงครับ

อีเอมีเงื่อนไขทุนขั้นต่ำในการเปิดออเดอร์ป่าวครับ

iForextrader

• ผู้ดูแลเวบบอร์ด
  • นักลงทุนระดับมหาเทพ
  • พลังน้ำใจ 11066
  • ต้องสู้ถึงจะชนะ
Re: EA Profit v5 ( EURUSD )
« Reply #79 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 06:38:41 AM »
ขอบคุณมากครับ แต่ใช้ยังไงครับ ผมเพิ่งหัดเล่นได้ไม่นาน ลองเซ็ตแล้วติ๊กเครื่องหมายถูกทั้ง4ช่อง เปิดแล้วหน้ายิ้มแล้ว แต่ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ รบกวนด้วยครับผม :P :P :P

มันต้องรอให้เข้าเงื่อนไขก่อนนะครับอีเอถึงจะเปิดออร์เดอร์ให้  ::) มันไม่ได้เปิดทุกครั้งที่เรารัน ใจเย็น ๆครับ

ถ้าเรารันเครื่องของเราก็ต้องเปิดเครื่องไว้ทั้งวันทั้งคือเพราะเราไม่รู้ว่ามันจะเข้าเงื่อนไขการเปิดออร์เมื่อไหร่
ระบบอีเอจึงเหมาะกับการรันที่ vps server จึงจะสามารถรันได้24ชั่วโมงครับ

อีเอมีเงื่อนไขทุนขั้นต่ำในการเปิดออเดอร์ป่าวครับ

ถ้าจะรันทุนควรซัก 200 - 300 ก็น่าจะดีครับ กำหนดล๊อตในการเข้าออร์เดอร์เอาเองครับแต่อย่าเยอะเกินไปเดี๋ยวไม่รอด

รับเงินฟรี

Ratthapon

• *
« Reply #80 เมื่อ: กันยายน 08, 2014, 10:48:56 AM »
ขอบคุณครับ  :P

popohice

• *
« Reply #81 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 11:07:05 AM »
ขอบคุณครับ

kitdmax

• *
« Reply #82 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2015, 11:18:54 AM »
ขอบคุณที่แบ่งปันเครี่องมือดีๆ ครับ ยังงี้ต้อง ทดสอบ